Unasemaje 'natanguluza shukurani zangu,Naimani ombi langu litafanyiwa kazi' kwa English?
Swahili → English10/26/2026
Unasemaje 'kwa ajili ya kujiendeleza katika elimu ya juu ivyo wazazi wangu kipato chao ni kidogo sana hikiwezi kumudu kunulipia ada ya masoma yangu,Ivyo naomba NMCTFSLG iweze kunilipia katika masomo yangu ya elimu ya juu' kwa English?
Swahili → English10/26/2026
Unasemaje 'Mambo' kwa Kichagga?
Swahili → Kichagga10/26/2026
Unasemaje 'Mambo' kwa Kichagga?
Swahili → Kichagga10/26/2026
Unasemaje 'Mbona kama hunielewi au ujui kimeru' kwa Kimeru?