Maombi ya tafsiri
Saidia jamii kwa kutimiza maombi haya ya tafsiri kutoka kwa wasemaji kote Tanzania.
Unasemaje 'Wasukuma ni wachangamfu' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Wasukuma ni wachangamfu' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Wasukuma ni wachangamfu' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Laana' kwa Kichagga?
Unasemaje 'Habari za mchana' kwa Ngoni?
Unasemaje 'Nakupenda mke wangu' kwa Swahili?
Unasemaje 'Aleyo egeke onitogwilee onene' kwa Swahili?
Unasemaje 'waandae michango' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'wanaheshima sana' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'wanaheshima sana' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'wanaheshima sana' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'nakupenda' kwa Tanzanian Sign Language?
Unasemaje 'Huyu ni mgeni' kwa Kinyaturu?
Unasemaje 'Naomba soda nimepata kiu' kwa Fipa?
Unasemaje 'Umeshiba.?' kwa Kilaangi?
Unasemaje 'Nataka mkopo wa' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'asante sana' kwa Shambala?
Unasemaje 'Kaliy omuto' kwa Swahili?
Unasemaje 'Poa' kwa Oluhaya?
Unasemaje 'Umenisusa' kwa Kichagga?
Unasemaje 'Nataka nilale na wewe' kwa Shambala?
Unasemaje 'Habari ya saizi wajukuu zangu' kwa Fipa?
Unasemaje 'Hamowasaya' kwa Swahili?
Unasemaje 'mambo vipi' kwa Kichagga?
Unasemaje 'Habari ya asubuhi mpenzi.' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Memururi yupo?' kwa Maasai?
Unasemaje 'Nakupenda sana Grace Acha kunitesa basi nielewe ni upendo Eti' kwa Kihehe?
Unasemaje 'Habari za jioni' kwa Kinyakyusa?
Unasemaje 'Umeoa?' kwa Swahili?
Unasemaje 'Umeoa?' kwa Swahili?
Unasemaje 'Nakupenda mpenzi wangu natamani niwe na wewe kitandani sasahivi' kwa Nyamwezi?
Unasemaje 'Nakupenda mpenzi wangu natamani niwe na wewe kitandani sasahivi' kwa Nyamwezi?
Unasemaje 'Umlago' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mlango' kwa Swahili?
Unasemaje 'Habari' kwa Ngoni?
Unasemaje 'Kulindwa' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mambo' kwa Oluhaya?
Unasemaje 'Mambo' kwa Kiha?
Unasemaje 'Kesho usisahau na mboga ya majani' kwa Kiha?
Unasemaje 'Kesho usisahau na mboga ya majani' kwa Kiha?
Unasemaje 'Unafurahi' kwa Swahili?
Unasemaje 'Vipi unaendeleaje' kwa Kuria?
Unasemaje 'Tano' kwa Zanaki?
Unasemaje 'Hotelini' kwa Tanzanian Sign Language?
Unasemaje 'Hotelini' kwa Tanzanian Sign Language?
Unasemaje 'hongera sana kaka' kwa Kimarangu?
Unasemaje 'Kipumune' kwa Swahili?
Unasemaje 'Kipumune' kwa Swahili?
Unasemaje 'Babu' kwa Kichagga?
Unasemaje 'Nyamatwe' kwa Swahili?
Unasemaje 'Habari za asubuhi' kwa Swahili?
Unasemaje 'Habari za asubuhi' kwa Swahili?
Unasemaje 'Nataka nikuoe' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Kibumbu' kwa Oluhaya?
Unasemaje 'Nije nikupitie twende lamadi' kwa Oluhaya?
Unasemaje 'Tugende' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mmeanza kunywa pombe bila kula' kwa Kichagga?
Unasemaje 'salamu' kwa Chiyao?
Unasemaje 'jana' kwa Chiyao?
Unasemaje 'jana' kwa Chiyao?
Unasemaje 'Wakiifyunya sement' kwa Swahili?
Unasemaje 'Naleja ogwelelwa emesj yako olemana' kwa Swahili?
Unasemaje 'Sahau' kwa Matumbi?
Unasemaje 'Kama kweli utanipokea unambie' kwa Orunyambo?
Unasemaje 'Kama kweli utanipokea unambie' kwa Orunyambo?
Unasemaje 'Kama kweli utanipokea unambie' kwa Orunyambo?
Unasemaje 'Mama' kwa Sandawe?
Unasemaje 'Kumbe familia' kwa Vwanji?
Unasemaje 'Kumbe familia' kwa Vwanji?
Unasemaje 'Mambo vipi' kwa Kinyakyusa?
Unasemaje 'Mambo vipi' kwa Kinyakyusa?
Unasemaje 'Habari za leo' kwa Ndendeule?
Unasemaje 'Hatanu nakalinyole tinku kukutunahe mula uche kunyankya mute' kwa Swahili?
Unasemaje 'Za asubuhi?' kwa Nyamwezi?
Unasemaje 'Herehoa' kwa Swahili?
Unasemaje 'Herehoa' kwa Swahili?
Unasemaje 'Naomba tuheshimiane' kwa Makonde?
Unasemaje 'salamu' kwa Kinyaturu?
Unasemaje 'Mambo ya kinyumbani hayo' kwa Ngoni?
Unasemaje 'Mbona unautesa moyo wangu kiasi hiko,,au kosa langu ni upendo wangu kwako' kwa Kihehe?
Unasemaje 'Sakramenti' kwa Tanzanian Sign Language?
Unasemaje 'Bwanga' kwa Shambala?
Unasemaje 'Chakula cha watoto' kwa Kipare?
Unasemaje 'Chakula cha watoto' kwa Kipare?
Unasemaje 'Shetani wewe' kwa Kichagga?
Unasemaje 'Shetani wewe' kwa Kichagga?
Unasemaje 'Ikikuuma' kwa Swahili?
Unasemaje 'Ikikuuma' kwa Swahili?
Unasemaje 'Amakula' kwa Swahili?
Unasemaje 'Tatue' kwa Kichagga?
Unasemaje 'bahari' kwa Kipare?
Unasemaje 'Mdoli wakomapanga ne' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mdori wako wapanga ne' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mdori wako wapanga ne' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mdori wako wapanga ne' kwa Swahili?
Unasemaje 'Ukayako kumyako uli ndosi ungwe' kwa Swahili?
Unasemaje 'nashendwidira dhuni ndawo' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mume' kwa Kihehe?
Unasemaje 'Uwe na usiku mwema' kwa Kihehe?
Unasemaje 'Sijakuelewa' kwa Kinyaturu?