Tafsiri
Buruta na udondoshe
Inakuja hivi karibuniBuruta na udondoshe
Inakuja hivi karibuni
Inaendelea
Gundua
Chunguza lugha za Tanzania kwa AI
Lugha 92+ za Tanzania — nyingi ziko hatarini, zote zinastahili kuhifadhiwa.
Ukubwa wa lugha
Maelfu ya tamaduni. Nafasi ya uwakilishi zaidi mtandaoni.
7,000+
Lugha zinazozungumzwa duniani
Ethnologue
~40%
Ziko hatarini kutoweka karne hii
UNESCO
92+
Lugha za Tanzania kwenye Nukta Kamusi
LinguaMeta & community
17
Lugha zilizo hatarini katika Woolaroo
Google Arts & Culture
Maombi ya tafsiri yanayosubiri
Saidia jamii kwa kutimiza maombi haya ya tafsiri
Unasemaje 'Vipi Hali?' kwa Bondei?
Unasemaje 'Habari za mchana' kwa Bondei?
Unasemaje 'Habari za mchana' kwa Bondei?
Unasemaje 'Habari za mchana' kwa Bondei?
Unasemaje 'Habari za mchana' kwa Bondei?
Unasemaje 'Jana' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Ndege Mjanja' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Habari za leo mke wangu' kwa Kisukuma?
Unasemaje 'Asante mungu kwaleo' kwa Kiiraqw?
Unasemaje 'Asante mungu kwaleo' kwa Kiiraqw?
Unasemaje 'Njoo' kwa Arabic?
Unasemaje 'Njoo' kwa Arabic?
Unasemaje 'Habari za huko?' kwa Kigogo (Chigogo)?
Unasemaje 'Muongo' kwa Shambala?
Unasemaje 'Mwanaume' kwa Kipare?
Unasemaje 'miswebhulo' kwa Swahili?
Unasemaje 'Jina la faraja' kwa Kinyakyusa?
Unasemaje 'Kheri ya kuzaliwa' kwa Shambala?
Unasemaje 'Shikamo baba unaendeleaje huko mzima wewe' kwa Swahili?
Unasemaje 'Mwiko' kwa Kinyiramba?